• head_banner

40G QSFP +

  • 10KM 40G QSFP+ Optical Module

    10KM 40G QSFP + Kuwala gawo

    Pulogalamu ya QSFP+ ma module opanga ma transceiver adapangidwa kuti azigwiritsidwa ntchito mu 40 Gigabit pamphindi yolumikizira pama multimode fiber. Zimagwirizana ndi QSFP + MSA ndi IEEE 802.3ba 40GBASE-SR4. Gawo lotumizira lama transceiver limaphatikizira gulu la 4-VCSEL (Vertical Cavity Surface Emitting Laser), cholumikizira cholowera cha 4-channel ndi woyendetsa laser, kuwongolera ndi kukondera. midadada. Gawo lamagetsi olandila ophatikizira limaphatikizira pulogalamu ya 4-PIN PIN photodiode, 4-channel TIA array, 4 channel output buffer, block block. 

     

     

     

  • 100M 40G QSFP+ Optical Module

    100M 40G QSFP + Kuwala gawo

    Pulogalamu ya QSFP+ ma module opanga ma transceiver adapangidwa kuti azigwiritsidwa ntchito mu 40 Gigabit pamphindi yolumikizira pama multimode fiber. Zimagwirizana ndi QSFP + MSA ndi IEEE 802.3ba 40GBASE-SR4. Gawo lotumizira lama transceiver limaphatikizira gulu la 4-VCSEL (Vertical Cavity Surface Emitting Laser), cholumikizira cholowera cha 4-channel ndi woyendetsa laser, kuwongolera ndi kukondera. midadada. Gawo lamagetsi olandila ophatikizira limaphatikizira pulogalamu ya 4-PIN PIN photodiode, 4-channel TIA array, 4 channel output buffer, block block. 

     

     

     

  • 40KM 40G QSFP Optical Module

    40KM 40G QSFP yamagetsi yamagetsi

     

    Pulogalamu ya HUAQ40E ndi gawo lama transceiver lomwe limapangidwa kuti lizigwiritsa ntchito njira yolumikizirana ndi 40Km. Mapangidwe ake ndi ovomerezeka ndi 40GBASE-ER4 amtundu wa IEEE P802.3ba. Gawoli limasintha njira zolowetsera 4 (ch) zama data a 10Gb / s kukhala ma 4 CWDM opangira mawonekedwe, ndikuwachulukitsa mu njira imodzi yamagetsi opangira 40Gb / s. Kumbali ina, kumbali yolandirira, gawo limasinthira zolowetsa za 40Gb / s m'mayendedwe a 4 CWDM, ndikuwasintha kukhala 4 njira yamagetsi yotulutsa magetsi.

    Kutalika kwapakati pazitsulo za 4 CWDM ndi 1271, 1291, 1311 ndi 1331 nm ngati mamembala a gridi ya wavelength ya CWDM yotchulidwa mu ITU-T G694.2. Ili ndi cholumikizira cha LC chophatikizira cha mawonekedwe ophatikizika ndi cholumikizira cha pini 38 chogwiritsa ntchito magetsi. Kuti muchepetse kufalikira kwa mawonekedwe pamakina ataliatali, fiber-single-mode fiber (SMF) iyenera kugwiritsidwa ntchito pagawoli.

    Chogulitsidwacho chimapangidwa ndi mawonekedwe amtundu, mawonekedwe amagetsi / magetsi ndi mawonekedwe a digito molingana ndi QSFP Multi-Source Agreement (MSA). Lapangidwa kuti likwaniritse zovuta zakunja kwa magwiridwe antchito kuphatikiza kutentha, chinyezi ndi EMIinterference.

    Gawoli limagwira ntchito limodzi + 3.3V lamagetsi ndi ma LVCMOS / LVTTL maulamuliro apadziko lonse lapansi monga Module Present, Reset, Interrupt ndi Low Power Mode amapezeka ndi ma module. Mawonekedwe awiri amtundu wama waya amapezeka kuti atumize ndikulandila zizindikiritso zovuta kwambiri komanso kuti adziwe zambiri zamagetsi. Njira zaumwini zitha kuyankhidwa ndipo njira zosagwiritsidwa ntchito zitha kutsekedwa kuti mapangidwe ake asinthike kwambiri.

     

    Chogulitsachi chimasintha ma 4-channel 10Gb / s zamagetsi opangira magetsi kukhala ma CWDM opangira ma kuwala (kuwala), ndi gulu loyendetsa 4-wavelength Distributed Feedback Laser (DFB). Kuwala kumaphatikizidwa ndi magawo a MUX ngati data ya 40Gb / s, yomwe imafalikira kuchokera pagawo lotumizira kuchokera ku SMF. Module yolandila imalandira ma 40Gb / s CWDM opangira ma sign, ndikuchotsa ma multiplexes mu njira 4 za 10Gb / s mosiyanasiyana. Kuwala kulikonse kwamtundu wamtunduwu kumatengedwa ndi discrete avalanche photodiode (APD), kenako nkumatulutsa ngati data yamagetsi ikakulitsidwa koyamba ndi TIA kenako ndi post amplifier.

     

    Pulogalamu ya HUAQ40E idapangidwa ndi mawonekedwe, mawonekedwe amagetsi / magetsi ndi mawonekedwe azida zamagetsi molingana ndi Mgwirizano wa QSFP Multi-Source Agreement (MSA). Lapangidwa kuti likwaniritse zovuta zakunja kwa magwiridwe antchito kuphatikiza kutentha, chinyezi komanso kusokonezedwa ndi EMI. Gawoli limapereka magwiridwe antchito kwambiri ndikuphatikizira mawonekedwe, opezeka kudzera pamawonekedwe awiri a waya.