• head_banner

10G SFP + DWDM

  • 10G SFP+ DWDM

    10G SFP + DWDM

    HUASDxx1XL-C (I) D40 Opititsa patsogolo Fomu Yoyeserera yopanga ma transceivers a SFP + adapangidwa kuti azigwiritsidwa ntchito pamaulalo a 10-Gigabit Ethernet mpaka 40km kuposa fiber ya SingleMode. Zimagwirizana ndi SFF- 8431, SFF-8432 ndi ITU-T G. 628.1. Zojambula zama transceiver zimakonzedweratu kuti zizigwira bwino ntchito komanso yotsika mtengo kuti ipatse makasitomala mayankho abwino pakulumikizana ndi mafoni.

    Transceiver iyi ili ndi magawo awiri: Gawo lotumizira limaphatikizapo laser yozizira ya EML. Ndipo gawo lolandila lili ndi PIN photodiode yophatikizidwa ndi TIA. Ma module onse amakwaniritsa zofunikira zachitetezo chamakalasi I cha m'kalasi. Ntchito zowunikira ma digito zimapezeka kudzera pa 2-waya serial interface, monga zafotokozedwera mu SFF-8472, yomwe imalola kugwiritsa ntchito nthawi yeniyeni pazida zamagetsi monga kutentha kwa transceiver, kukondera kwa laser pakadali pano, mphamvu yamagetsi yolandila, kulandila mphamvu yamagetsi ndi magetsi opangira ma transceiver .