• head_banner

100M 40G QSFP +

  • 100M 40G QSFP+ Optical Module

    100M 40G QSFP + Kuwala gawo

    Pulogalamu ya QSFP+ ma module opanga ma transceiver adapangidwa kuti azigwiritsidwa ntchito mu 40 Gigabit pamphindi yolumikizira pama multimode fiber. Zimagwirizana ndi QSFP + MSA ndi IEEE 802.3ba 40GBASE-SR4. Gawo lotumizira lama transceiver limaphatikizira gulu la 4-VCSEL (Vertical Cavity Surface Emitting Laser), cholumikizira cholowera cha 4-channel ndi woyendetsa laser, kuwongolera ndi kukondera. midadada. Gawo lamagetsi olandila ophatikizira limaphatikizira pulogalamu ya 4-PIN PIN photodiode, 4-channel TIA array, 4 channel output buffer, block block.