• head_banner

Zamgululi

  • 10KM 100G QSFP28

    Kufotokozera: 10KM 100G QSFP28

     

    HUA-QS1H-3110D ndi gawo lofananira la 100Gb / s Quad Small Form-factor Pluggable (QSFP28). Zimapereka kuchuluka kwa doko komanso ndalama zonse pamachitidwe. QSFP28 full-duplex optical module imapereka ma 4 odziyimira pawokha ndikulandila njira, iliyonse imatha kugwira ntchito ya 25Gb / s pamiyeso ya 100Gb / s pa 10km ya fiber yolumikizira imodzi.

  • 2KM 100G QSFP28

    Kufotokozera: 2KM 100G QSFP28

    Gawo #: HUA-QS1H-3102D ndi gawo lofananira la 100Gb / s Quad Small Form-factor Pluggable (QSFP28). Zimapereka kuchuluka kwa doko komanso ndalama zonse pamachitidwe. QSFP28 full-duplex optical module imapereka ma 4 odziyimira pawokha ndikulandila njira, iliyonse imatha kugwira ntchito ya 25Gb / s pamlingo wophatikiza wa 100Gb / s pa 2km ya fiber mode imodzi.

    Chingwe cholumikizira cholumikizira cholumikizira cholumikizira LC / UPC Duplex chitha kulumikizidwa mu cholandirira cha QSFP28. Kuyanjana koyenera kumatsimikiziridwa ndi zikhomo zowongolera mkati mwa cholandirira. Chingwechi nthawi zambiri sichitha kupindika panjira yoyenera kutsata mayendedwe. Kulumikizana kwamagetsi kumakwaniritsidwa kudzera pa cholumikizira cha pini 38 chovomerezeka cha MSA.

    Chogulitsidwacho chimapangidwa ndi mawonekedwe, mawonekedwe amagetsi / magetsi ndi mawonekedwe azidziwitso zamagetsi malinga ndi QSFP28 Multi-Source Agreement (MSA). Lapangidwa kuti likwaniritse zovuta zakunja kwa magwiridwe antchito kuphatikiza kutentha, chinyezi komanso kusokonezedwa ndi EMI. Gawoli likhoza kuyendetsedwa kudzera mu mawonekedwe awiri a waya a I2C.

  • 40KM 100G QSFP28

    40KM 100G QSFP28

    HUA-QS1H3140D QSFP28 transceiver module yapangidwa kuti izilumikizana ndi 100 Gigabit Ethernet yolumikizana ndi 40Km single mode fiber. Ntchito zowunikira ma digito zimapezeka kudzera pa mawonekedwe a I2C, monga tafotokozera ndi QSFP + MSA. Ndipo yovomerezeka ndi 100G 4WDM-40 MSA.

  • 80KM 100G QSFP28

    Kufotokozera: 80KM 100G QSFP28

    Zamgululi lakonzedwa kuti 80km ntchito kulankhulana kuwala. Gawo ili lili 4- kanjira kuwala chopatsilira, 4-kanjira kuwala wolandila ndi chipika kasamalidwe gawo kuphatikizapo 2 waya siriyo inter- nkhope. Zizindikiro zamagetsi zimachulukitsidwa kukhala njira imodzi kudzera pamakina olumikizirana a LC. Chithunzi chojambulira chikuwonetsedwa Chithunzi 1.