• head_banner

100G CFP2

  • 100m 100G CFP2

    100m 100G CFP2

    Gawo la CFP2-100GBASE-SR10 limathandizira kulumikizana kwa 100m pazoyenera zama fiber angapo (MMF, G.652). Chizindikiro cha 100 Gigabit Ethernet chimanyamulidwa patadutsa nthawi zina zinayi. Multiplexing ndi demultiplexing ya ma wavelengths anayi amayang'aniridwa mkati mwa chipangizocho.

  • 10KM 100G CFP2

    Kufotokozera: 10KM 100G CFP2

    Pulogalamu ya CFP2 LR4 opanga ma transceiver ophatikizira amaphatikiza ndikulandila njira pagawo limodzi. Kumbali yotumizira, misewu inayi yamitsinje ya serial imapezekanso, kuyambiranso, ndikupatsira ma driver anayi a laser, omwe amawongolera ma lasers anayi (EMLs) oyendetsa magetsi okhala ndi 1296, 1300, 1305, ndi 1309 nm centerlenglengs. Zizindikiro zamagetsi zimasandulika kukhala cholumikizira chimodzi pogwiritsa ntchito cholumikizira cha LC pamakampani. Mbali yolandirira, misewu inayi yamitsinje yamagetsi imasokonekera mosakanikirana ndi makina ophatikizika owoneka bwino. Nthambi iliyonse ya data imapezekanso ndi PIN photodetector ndi transimpedance amplifier, retimed, ndikupatsira woyendetsa. Gawoli lili ndi mawonekedwe amagetsi otentha, kugwiritsa ntchito mphamvu zochepa, ndi mawonekedwe oyang'anira a MDIO.

  • 40KM 100G CFP2

    40KM 100G CFP2

    100G CFP2 ER4 opanga ma transceiver ophatikizira amaphatikiza ndikulandila njira pa gawo limodzi. Kumbali yotumizira, misewu inayi yamitsinje ya serial imapezekanso, kuyambiranso, ndikupatsira ma driver anayi a laser, omwe amawongolera ma lasers anayi (EMLs) oyendetsa magetsi okhala ndi 1296, 1300, 1305, ndi 1309 nm centerlenglengs. Zizindikiro zamagetsi zimasandulika kukhala cholumikizira chimodzi kudzera pamakina olumikizirana ndi LC pamakampani olandila, mbali zinayi zamitsinje yamagetsi ndizabwinoDE-yochulukitsidwa ndi Integrated kuwala demultiplexer. Nthambi iliyonse ya data imapezekanso ndi PINchojambulira zithunzi ndipo kusintha mkuzamawu, kuyambiranso nthawi, ndikupatsanso driver driver. Gawoli lili ndi fayilo ya wotentha mawonekedwe amagetsi, kugwiritsa ntchito mphamvu zochepa, ndi mawonekedwe oyang'anira a MDIO.